DIỄN ĐÀN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN 07.1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN 07.1

CCTT07.1

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tình yêu không có điểm đầu và điểm cuối

Go down 
Tác giảThông điệp
gianggiangonline

Tình yêu không có điểm đầu và điểm cuối Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình yêu không có điểm đầu và điểm cuối   Tình yêu không có điểm đầu và điểm cuối Icon_minitimeTue Dec 07, 2010 5:25 pm

Có lẽ mình đã không có khởi đầu và sẽ không có kết thúc. Biết nhau, quen nhau và bắt đầu chia sẻ cho nhau những điều giản dị nhất để rồi..giờ đây...giữa hai chúng ta như không có sự khởi đầu nào cả.

Trước khi gặp em, anh là một thằng bé không hề biết buồn, vô tư, vô ưu, thằng bé 18 tuổi sống trong sự che chở và bao bọc của gia đình và người thân. Cho đến khi gặp em cũng như vậy,anh vẫn là một thằng bé như ngày nào, nhưng anh lại có em. Có em, anh bắt đầu biết khóc nhiều hơn, giận hờn nhiều hơn. Có em, anh vui vẻ, anh tràn đầy hạnh phúc với những điều giản dị mà em dành cho anh, anh có thể cười mặc dù bên cạnh anh không có ai chỉ vì anh nghĩ đến em.có em anh bắt đầu thích những cái mà anh không bao giờ nghĩ sau này anh sẽ thích, nhưng có lẽ anh bây giờ anh thích nó hơn cả em. Có em, để anh nghĩ đến một ngày tuyệt vời mà người đầu tiên anh kể đó chính là em

Nhưng không có gì là không kết thúc phải không em? Anh vẫn tiếp tục vui vẻ với những gì anh đón nhận từ em. Có những lúc anh nghĩ chúng ta thực sự đã có một khởi đâu... Và chính vì vậy anh mất hết phương hướng mất luôn cả chính mình khi giờ đây anh khôg còn em. Em tan biến... tan biến như trước đây em chưa từng xuất hiện. Anh chỉ biết tự nghĩ rằng em đang trở về đúng với vị trí ban đầu mà em đã xuất hiện và tất cả chỉ là quá khứ thôi. Chính cái quá khứ để anh tự hỏi rằng có nên giữ lại một chút gì gọi là kỉ niệm hay cố quên đi để anh trở về với chính anh như ngày xưa. Bởi chính anh biết được rằng anh đang sống cho hiện tại và tương lai nhưng anh vẫn thật sự không hiểu quá khứ đó là gì?

Chúng ta - hai con người xa lạ biết nhau, quen nhau, để rồi anh là người cố quên đi những gì đã có để đưa điểm bắt đầu trở về với con số không và không bao giờ có một điểm cuối nào nữa.

Dien thoai di dong |
Mua ban |
Thiet bi cong nghe

Tình yêu không có điểm đầu và điểm cuối
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 'Giá TV còn tiếp tục giảm từ nay tới cuối năm'
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
» Bạn muốn có 1 website chuyên nghiệp cho nhu cầu kinh doanh của mình phải không?
» iNET PHP 3.0 khóa học lập trình web với nhìu tính năng vượt trội